![](/images_profiles/heading2.gif)
โครงการอบรมฟื้นฟูศักยภาพแกนนำชุมชน วันที่ 09/03/2023 11:25:59 วันที่ 9 มีนาคม 2566 เวลา 09.30 น. นายสมหวัง เอี่ยมดี นายกเทศมนตรีตำบลบางเสร่ มอบหมายให้ นายชิน แก้วสังข์ รองนายกเทศมนตรีตำบลบางเสร่ เป็นประธานเปิดโครงการ อบรมฟื้นฟูศักยภาพแกนนำชุมชนในการป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า ประจำปี 2566 ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลบางเสร่ ชั้น 2
ซึ่งดำเนินโครงการโดยกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลตำบลบางเสร่
![]() ![]() ![]() ![]() |
กิจกรรมหน้าแรก
![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() |