![](/images_profiles/heading2.gif)
กิจกรรมปลูกป่าชายเลนในท่อใยหิน วันที่ 21/07/2023 16:35:37 วันที่ ๒๑ กรกฎาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๐๐ น. นายสมหวัง เอี่ยมดี นายกเทศมนตรีตำบลบางเสร่ มอบหมายให้ นายชิน แก้วสังข์ รองนายกเทศมนตรี นางภารดี อินอนงค์ เลขานุการนายกเทศมนตรี พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนราชการ และ เจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลบางเสร่ เข้าร่วมกิจกรรม ปลูกป่าชายเลน เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว กิจกรรมปลูกป่าชายเลนในท่อใยหิน ณ บริเวณชายหาดอ่าวเกล็ดแก้ว โรงเรียนชุมพลทหารเรือ กรมยุทธศึกษาทหารเรือ ตำบลบางเสร่ อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี
![]() ![]() ![]() ![]() |
กิจกรรมหน้าแรก
![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() |